Thursday, 9 February 2017
Home »
» Baraka za kuvuka mipaka katika kongamano kubwa linalongozwa na mtumishi wa Mungu hapa jijini Dar es salaam njia panda segerea watu walifika kwa wingi nakupokea Baraka za kuvuka mipaka yao iliyoshindikana katika maisha yao.
Baraka za kuvuka mipaka katika kongamano kubwa linalongozwa na mtumishi wa Mungu hapa jijini Dar es salaam njia panda segerea watu walifika kwa wingi nakupokea Baraka za kuvuka mipaka yao iliyoshindikana katika maisha yao.
08:53
No comments








0 comments:
Post a Comment