KUPITIA USHUUDA HUU BWANA AKAFANYE NJIA NA KWAKO.
Mama Ashuudia Kama Ifuatavyo;
Nilipokuwa Ofisini Kuna Mda Niliingia YouTube Nikakutana Na Clip Ya Prophet Linus Tesha,Nikamuuliza Mwenzangu Ebu Mtazame Huyu Nabii Anavyofanya Mambo Ya Ajabu,Nilijaribu Kupiga Namba Za Pale Lakini Hazikupatikana,Ndipo Nikampata tena Mtu Mwingine Ambaye Naye Alishasimuliwa Habari Za Nabii Linus Tesha,Nilipofuatilia Ndipo Nikaona Tangazo Siku Ya Jumatano Atakuwa Na Ibada,Nilipofika Ibadani Siku Hiyo,Nabii Linus Tesha Alipata Kunitabiria Mambo Makubwa Ambayo Ni Kweli Na Hakika Ninayo Pitia Katika Maisha Yangu,Kwanza Alitabiri Juu Ya Sehemu napofanyia kazi kukandamizwa kwangu,pia alitabiri juu ya kuumwa sana kwa Mume Wangu juu ya kupalaraizi, pia alinitabiria juu ya mauaji yaliyotokea upande wa ukoo wa Baba,Uliofanywa Na Mababu Kipindi Hicho,Yote aliyonitabiria,Nabii Linus Tesha Nikweli Kabisa,Mara Baada Ya Kutabiriwa ,Nabii Linus Tesha Aliniombea Na Kunambia Ndani Ya Siku Kumi Mambo Makubwa Yatatokea Kwangu,Na Kweli Nimemuona Mungu Akinipigania Kazini,Nimepata Kibali Sasa Na Mungu Wa Nabii Linus Tesha Amenipatia Kibali,Cha Safari Ya Kikazi Yule Boss Aliyekuwa Akinizuia Amehamishwa Kikazi Kutoka Dar es salaam kwenda Mkoani,Pia Kwa Sasa Mume Wangu Nimzima Kabisa Wa Afya,Kiukwel Na Mshukuru Huyu Mungu Wa Nabii Linus Tesha.
Mama Ashuudia Kama Ifuatavyo;
Nilipokuwa Ofisini Kuna Mda Niliingia YouTube Nikakutana Na Clip Ya Prophet Linus Tesha,Nikamuuliza Mwenzangu Ebu Mtazame Huyu Nabii Anavyofanya Mambo Ya Ajabu,Nilijaribu Kupiga Namba Za Pale Lakini Hazikupatikana,Ndipo Nikampata tena Mtu Mwingine Ambaye Naye Alishasimuliwa Habari Za Nabii Linus Tesha,Nilipofuatilia Ndipo Nikaona Tangazo Siku Ya Jumatano Atakuwa Na Ibada,Nilipofika Ibadani Siku Hiyo,Nabii Linus Tesha Alipata Kunitabiria Mambo Makubwa Ambayo Ni Kweli Na Hakika Ninayo Pitia Katika Maisha Yangu,Kwanza Alitabiri Juu Ya Sehemu napofanyia kazi kukandamizwa kwangu,pia alitabiri juu ya kuumwa sana kwa Mume Wangu juu ya kupalaraizi, pia alinitabiria juu ya mauaji yaliyotokea upande wa ukoo wa Baba,Uliofanywa Na Mababu Kipindi Hicho,Yote aliyonitabiria,Nabii Linus Tesha Nikweli Kabisa,Mara Baada Ya Kutabiriwa ,Nabii Linus Tesha Aliniombea Na Kunambia Ndani Ya Siku Kumi Mambo Makubwa Yatatokea Kwangu,Na Kweli Nimemuona Mungu Akinipigania Kazini,Nimepata Kibali Sasa Na Mungu Wa Nabii Linus Tesha Amenipatia Kibali,Cha Safari Ya Kikazi Yule Boss Aliyekuwa Akinizuia Amehamishwa Kikazi Kutoka Dar es salaam kwenda Mkoani,Pia Kwa Sasa Mume Wangu Nimzima Kabisa Wa Afya,Kiukwel Na Mshukuru Huyu Mungu Wa Nabii Linus Tesha.
Hivyo Ndivyo Alivyo Shuudia Mama Huyo.
Mwezi Huu Mungu Atakupa Ushuuda Na Wewe Utakao Walazimu Adui Zako Kusurrender Mbele Zako.
#Prophet Linus Tesha.
Mwezi Huu Mungu Atakupa Ushuuda Na Wewe Utakao Walazimu Adui Zako Kusurrender Mbele Zako.
#Prophet Linus Tesha.








0 comments:
Post a Comment