Kitabu cha kuteka na Kupokonya Baraka ni kitabu kilichoandikwa naMtumishi wa Mungu Nabii Linus Tesha Ni kitabu ambacho ukikisoma ni lazima njia zako zibadilike kutoka katika hali ya utasa na kwenda utele Daima ni kitabu kilichobeba Mafunuo ya ki Mungu,Sasa kinapatikana kwa nambari 0713040730/0719462642.Hata kama upo mbali wewe wasiliana nasi tutakufikishia
TOUCH THE WORLD BY THE POWER OF GOD.
MRD MEDIA INFORMATION.
Saturday, 1 April 2017
Home »
» KITABU CHA KUTEKA NA KUPOKONYA BARAKA SASA KINAPATIKANA
KITABU CHA KUTEKA NA KUPOKONYA BARAKA SASA KINAPATIKANA
07:30
No comments







0 comments:
Post a Comment